Shirya ƙaura: fita cikin ƙasar!

Shirya ƙaura: fita cikin ƙasar!
Adobe Stock - denis_333
Wani tsohon littafi zai taimaka. By Kai Mester

... fiye da hutu ...

gajeriyar tserewa zuwa karkara wani bangare ne na dabarun tsira ga yawancin ma'aikata. "Rana na haskakawa, yanayin zafi yana tashi kuma a ƙarshe za ku iya fita cikin kasar bayan aiki ko a karshen mako." motocin hutu akan Intanet.

Aƙalla yakamata a bar yara su yi wasa a waje, a yanayi. Muna jin cewa yanayi yana da kyau a gare mu, jiki, rai. Mai da mai sai mu koma bakin aiki; amma a tsakiyar damuwa muna burin komawa ga dabi'a. Bayan ɗan gajeren gudu zuwa ƙasar, muna jin kamar yin ƙari kuma muna aiki zuwa hutunmu tare da azama.

hutu

Bikin shakatawa na gargajiya yana ɗaukar mutane da yawa zuwa yanayi kowace shekara. Don haka tallan yana karanta: »Fita zuwa ƙasar! Ranaku a gonaki.« »Yaran Asthma, ku fita cikin ƙasa!« »Kyawawan ra'ayoyi, filayen furanni da shiru mai daɗi - akwai dalilai da yawa don ciyar da ƴan kwanaki a ƙasar.« yawon shakatawa na waje yana haɓaka: tafiya, biking , hawa, Hawa, rafting, ruwa yawon shakatawa da sauran wasanni mamaye yanayi da kuma zukatan masoya yanayi. Hutu suna tada sha'awar ƙarin a cikin mutane da yawa, kuma sun fara mafarki.

mafarki Apartment

Gidan mafarkin da ke cikin ƙasar yawanci masu wadata ne kawai, amma zama a wurin hutu duk shekara kuma mafarki ne na waɗanda ba su da kuɗin yin hakan. Yawancin lokaci ya zama mafarki ne saboda muna matukar son ci gaba da jin daɗin rayuwar birni a cikin ƙasar, kuma yana da tsada sosai don haka dole ne mu ci gaba da aikinmu na birni da ake biyan kuɗi. Sakamakon: ƙarin farashi don dogon nisa ko ma gida na biyu. kuma duk da haka yawancin suna jin cewa ba ma buƙatar yanayi kawai a karshen mako ko lokacin hutu. Ko ta yaya muke da alama an yi mu ne don rayuwa cikin yanayi.

rayuwa a cikin yanayi

Rayuwa a ciki kuma tare da yanayi, cikin jituwa da yanayi. Wannan shine mataki na gaba. A zamanin wayar da kan muhalli, mun fahimci yadda muke saurin rasa alaƙa da gaskiya ta rayuwar birni. A cikin duniyar wucin gadi, mun gane a makara ko kuma a makare cewa muna lalata sararin rayuwarmu kuma muna kan aiwatar da yanke layin rayuwarmu. Duk wanda ya ga yadda a hankali abincinmu ke girma daga iri zuwa girbi, abin da ake bukata don kulawa da shi, wanda ya sake samarwa ko gyara wasu abubuwa da kansa, ya sami sabuwar dangantaka da rayuwa, yana samun bambanci na dabi'u.

Tafiya ta tsohuwar hikima

A cikin wannan fitowar mun gayyace ku zuwa tafiya cikin wani tsohon littafi: Littafi Mai Tsarki. Hikimar wannan littafi ta sa wannan duniyar ta kasance mafi adalci da mutuntaka ta hanyoyi da yawa. Amma cewa wannan littafi kuma yana da wani abu da zai ce game da rayuwar ƙasa ... Wanene zai yi tunani? Kuma ba kamar cikakken bayani a nan ko a can ba, amma a matsayin jajayen zaren da ke gudana daga shafuffuka na farko na Farawa zuwa shafuna na ƙarshe na Afocalypse na Yahaya? Tafiya cike take da al'ajabi.

Rayuwar ƙasa ta haskaka ko'ina

A kan hanyar muna son yin tunani a kan fa'ida da kalubalen rayuwar kasa da kuma rashin amfani da jin dadin rayuwar birni - musamman ma idan aka yi la'akari da makomar duniyarmu ta gaba. Muna ba da shawarwari masu amfani don ƙaurawar ku ta sirri da masu nuni ga ramummuka masu ban tsoro. Muna kuma so mu gabatar da wani abin koyi wanda zai iya sa ku zama mafi yawan jama'a a cikin ƙasa fiye da yadda kuka kasance a cikin birni.

Za mu yi farin ciki idan kun sami wani abu a cikin wannan fitowar wanda ke zaburarwa, ƙarfafawa, ƙarfafa ku kuma ya ba ku kyakkyawar rayuwa. Muna yi muku fatan alheri a karanta.

Ci gaba da karatu! Dukan bugu na musamman azaman PDF!

als bugu bugu domin.

Leave a Comment

Your email address ba za a buga.

Na yarda da ajiya da sarrafa bayanana bisa ga EU-DSGVO kuma na yarda da yanayin kariyar bayanai.